MYANMAR U23 VS CAMBODIA U23 LIVE SCORE, 10 DEC 2019

Share:
U23 Myanmar vs U23 Campuchia: cập nhật tin tức new về U23 Myanmar vs U23 Campuchia, hình ảnh, video video clip mới nhất về U23 Myanmar vs U23 Campuchia bên trên grimaceworks.com

Bạn đang đọc: Myanmar u23 vs cambodia u23 live score, 10 dec 2019


U23 Myanmar đã không thể duy trì được thành tựu toàn thắng ở SEA Games 28 khi để cho U23 Campuchia rứa chân cùng với tỷ số 3-3 sinh hoạt lượt đấu lắp thêm 4. Với công dụng này, đội bóng của HLV Kyi Lwin giành vé vào bán kết với tư biện pháp đội duy nhất bảng A.


Xem thêm: Maã Bưu Điện Là Gì ? Mã Bưu Chính 63 Tỉnh Thành Tại Việt Nam

(grimaceworks.com) - U23 Myanmar vẫn giành vé vào bán kết nhanh chóng môn bóng đá nam SEA Games 28 tuy vậy họ vẫn muốn xác minh sức mạnh tuyệt đối trước U23 Campuchia sinh hoạt lượt đấu cuối cùng bảng A diễn ra tối nay (10/6).
*
Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Ngày Môn vận tải viên HC
11/6Điền tởm (4 x 400 mét tiếp sức phụ nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền ghê (nhảy bố bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền tởm (4 x 400 mét tiếp sức nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền tởm (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền ghê ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền gớm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nữ giới súng ngắn 25m)Triệu Thị hoả hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chính - Đặng Dũng - quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - nai lưng Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi đàn bà hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền tởm (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền khiếp (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền kinh (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền gớm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền ghê (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền tởm (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*

Bài viết liên quan