Trực tiếp futsal châu á

trực tiếp futsal châu Á: update tin tức new về thẳng futsal châu Á, hình ảnh, video đoạn clip mới duy nhất về trực tiếp futsal châu Á trên grimaceworks.com

Bạn đang xem: Trực tiếp futsal châu á


Thái Sơn phái nam tiếp tục duy trì phong độ tuyệt vời khi vượt mặt Al Rayyan của Qatar 5-1 để có 6 điểm tuyệt vời và hoàn hảo nhất sau 2 trận.
Bảng tổng sắp SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Thế Giới Sao Việt Mới Nhất, Tin Tức, Ảnh, Clip Sao Việt Mới Nhất

LỊCH THI ĐẤU đá bóng nam
*
Brazil
Ngày Môn vận chuyển viên HC
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức thanh nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền tởm (nhảy ba bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền ghê (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền khiếp (100m thừa rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền ghê ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền khiếp ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền khiếp (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội thiếu phụ súng ngắn 25m)Triệu Thị hoa hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chủ yếu - Đặng Dũng - quang đãng Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - nai lưng Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi người vợ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ bỏ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền kinh (1500 m nam)Lâm quang quẻ Nhật
10/6Điền ghê (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền kinh (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền gớm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền khiếp (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền ghê (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*