Bạn đang đọc: Link xem bóng đá aff cup 2018
Link xem thẳng Singapore vs Indonesia bên trên VTV6 và On Sports
Trận ước giữa Singapore vs Indonesia sẽ tiến hành truyền hình trực tiếp bên trên kênh VTV6 với Youtube On Sports. Quý người hâm mộ có thể bài viết liên quan những đường link dưới đây.
Xem thêm: Vương Nhất Bác Street Dance Of China 3 #Wangyibo Vương Nhất Bác
Đội hình ra sảnh Singapore vs Indonesia
Singapore:18 H. Sunny, 21 S. Baharudin, 4 N. Nazari, 23 Z. Arifin, 17 Irfan Fandi, 25 N. Abdullah, 8 S. Sulaiman, 14 H. Harun, 15 tuy nhiên Ui-Young, 10 F. Ramli, 9 Ikhsan Fandi
Indonesia:23 N. Argawinata, 19 F. Aryanto, 14 A. Bahar, 13 R. Irianto, 5 R. Ridho, 28 A. Dewangga, 12 p Arhan, 8 W. Sulaeman, 15 R. Kambuaya, 27 D. Setiawan, 25 I. Jaya
1 - 2 | Real Madrid | |
Roma | 1 - 1 | Sampdoria |
Inter Milan | 1 - 0 | Torino |
Verona | 1 - 1 | Fiorentina |
Empoli | 2 - 4 | AC Milan |
Napoli | 0 - 1 | Spezia |
Bordeaux | 2 - 3 | Lille |
Clermont | 0 - 0 Hoãn | Strasbourg |
Lorient | 1 - 1 | Paris Saint-Germain |
Lyon | 1 - 1 | Metz |
Marseille | 1 - 1 | Reims |
Monaco | 2 - 1 | Rennais |
Montpellier | 4 - 1 | Angers |
Nice | 2 - 1 | Lens |
St.Etienne | 0 - 1 | Nantes |
Troyes | 1 - 1 | Brest |
vn | 19:30 | thái lan |
Brentford | 0 - 2 | Chelsea |
Liverpool | 3 - 3 | Leicester |
Tottenham | 2 - 1 | West đắm đuối |
Fatih Karagumruk | 1 - 1 | Fenerbahce |
Gaziantep FK | 2 - 1 | Alanyaspor |
Kaizer Chiefs | 00:30 | Maritzburg United |
Kaizer Chiefs | 2 - 0 | Maritzburg United |
SC Heerenveen | 0 - 3 | Feyenoord |
Willem II | 0 - 1 | NEC Nijmegen |
Heracles | 1 - 1 | Cambuur |
St. Johnstone | 1 - 2 | Ross County |
Hibernian | 1 - 0 | Aberdeen |
St. Mirren | 0 - 0 | Celtic |
FC Utrecht | 1 - 1 | FC Twente |
Ajax | 5 - 0 | Fortuna Sittard |
Yeni Malatyaspor | 21:00 | Kayserispor |
FC Porto B | 21:30 | Penafiel |
Mamelodi Sundowns FC | 22:30 | Marumo Gallants |
Mamelodi Sundowns FC | 22:30 | Marumo Gallants |
Mamelodi Sundowns FC | 23:00 | Tshakhuma FC |
KV Mechelen | 02:00 | Eupen |
KV Mechelen | 1 - 3 | Eupen |
Gent | 3 - 1 | Standard Liege |
Gent | 02:30 | Standard Liege |
Montrose | 2 - 0 | Peterhead |
Club Brugge | 03:00 | Oud-Heverlee Leuven |
Casa Pia | 1 - 2 | Sporting |
Mafra | 18:00 | Moreirense |
Mafra | 18:00 | Moreirense |
Persiraja Aceh | 01:15 | PSIS |
Persiraja Aceh | 01:15 | PSIS Semarang |
Arema | 18:15 | PSS Sleman |
Persib Bandung | 20:45 | Bali United Pusam |
Adelaide United | 0 - 0 Hoãn | Perth Glory |
Omonia Nicosia | 1 - 0 | AEL Limassol |
Olympiacos | 2 - 0 | Levadiakos |
OFI Crete | 20:00 | Aris |
Ionikos | 22:00 | Lamia |
NFC Volos | 22:00 | Panathinaikos |
Villarreal | 5 - 2 | Alaves |
Sevilla | 1 - 1 | Barcelona |
Udinese | 0 - 0 Hoãn | Salernitana |
Juventus | 2 - 0 | Cagliari |
Genoa | 0 - 0 | Atalanta |
Sassuolo | 0 - 3 | Bologna |
Venezia | 1 - 3 | Lazio |
Singapore | 1 - 1 | Indonesia |
Arsenal | 5 - 1 | Sunderland |
AC Ajaccio | 1 - 0 | Grenoble |
Auxerre | 2 - 3 | Le Havre |
Guingamp | 2 - 1 | Dunkerque |
Nancy | 0 - 3 | Dijon |
Nimes | 1 - 2 | Toulouse |
Niort | 3 - 0 | Pau |
Paris FC | 1 - 0 | Amiens |
Quevilly | 2 - 2 | Caen |
Rodez | 0 - 0 | SC Bastia |
Sochaux | 1 - 1 | Valenciennes |
Adana Demirspor | 2 - 0 | Galatasaray |
Altay | 1 - 2 | Trabzonspor |
Vitesse | 1 - 0 | PEC Zwolle |
AZ Alkmaar | 1 - 0 | FC Groningen |
TS Galaxy | 20:30 | Stellenbosch FC |
TS Galaxy | 0 - 1 | Stellenbosch FC |
Hatayspor | 1 - 3 | Konyaspor |
Sivasspor | 1 - 1 | Rizespor |
Moroka Swallows | 2 - 2 | Lamontville Golden Arrows |
Baroka FC | 1 - 0 | Royal AM |
Chippa United | 0 - 0 | Sekhukhune United |
SuperSport United | 22:30 | Cape Town đô thị FC |
SuperSport United | 3 - 2 | Cape Town đô thị FC |
Baroka FC | 23:00 | Bloemfontein Celtic |
Chippa United | 23:00 | Sekhukhune United |
Moroka Swallows | 23:00 | Lamontville Golden Arrows |
Baroka FC | 23:00 | Royal AM |
Casa Pia | 1 - 2 | Sporting |
Mafra | 01:00 | Moreirense |
Tondela | 01:00 | Estoril |
Vizela | 01:00 | SC Braga |
Tondela | 3 - 1 | Estoril |
Famalicao | 1 - 1 | Portimonense |
Famalicao | 03:45 | Portimonense |
Tuzlaspor | 1 - 1 | Erzurum BB |
Leca | 21:00 | Paredes |
Leca | 1 - 1 | Paredes |
Al Mokawloon Al Arab | 1 - 2 | El Zamalek |
Persita | 18:15 | Persela Lamongan |
Al-Jaish | 1 - 1 | Al-Wahda |
Tishreen | 0 - 0 Hoãn | Jableh SC |
Al-Futowa | 3 - 2 | Afrin SC |
Melbourne đô thị FC | 0 - 0 Hoãn | Western Sydney Wanderers FC |
Sydney FC | 0 - 0 Hoãn | Brisbane Roar FC |
Melbourne city FC | 0 - 0 Hoãn | Wellington Phoenix |
Gold Coast Knights | 16:30 | Melbourne Victory |
Gold Coast Knights | 0 - 0 Hoãn | Melbourne Victory |
Flint Town United | 3 - 4 | Caernarfon |
PAEEK | 0 - 2 | Anorthosis |
Anagennisi Karditsas | 5 - 0 | Agios Nikolaos |
PAOK FC | 3 - 1 | AE Larissa |
Panetolikos | 1 - 0 | Niki Volou |